![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgIZ5krUwtRAfd2czk7AMh6qN7ThARv7Msy-UsmiECFlUKqmx7Rgz23RV5JfF1Fq6MQtoTEVLXZEF-XdpFjx-Q0XcfDjSj6NBLaojYieScC2jpw-TcJiWbymzVkKQVoCzHWMX0UXKbBC8w/s1600/%253D%253FUTF-8%253FB%253FMDVf4LiB4LiX4LihLkpQRw%253D%253D%253F%253D-740899)
จักกพันธุ์ ผิวงาม รองผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร ให้เกียรติเป็นประธานเปิดงานสัมมนา "เรารักษ์คลองสืบจิตวิญญาณสายธาร คลองแสนแสบ" ณ ห้องพาวิลเลี่ยน ฮอลล์ โรงแรม เดอะ แกรนด์ โฟร์วิงส์ คอนเวนชั่น กรุงเทพฯ ภายใต้โครงการเสริมสร้างการมีส่วนร่วมด้านการดูแลรักษาคลองระบายน้ำสายหลัก ระยะที่ 2 เพื่อฟื้นฟูสภาพ
ไม่มีความคิดเห็น