กองทัพเรือ จัดกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗
วันที่ ๓๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๕.๓๐ น. พลเรือเอก อะดุง พันธุ์เอี่ยม ผู้บัญชาการทหารเรือ เป็นประธานจัดกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ ณ โรงเรียนวัดอินทาราม แขวงบางยี่เรือ เขตธนบุรี กรุงเทพฯ โดยมีคณะนายทหารชั้นผู้ใหญ่ สมาคมภริยาทหารเรือ กำลังพลกองทัพเรือ ผู้แทนส่วนราชการ ผู้แทนชุมชน คณะครูและนักเรียนโรงเรียนวัดอินทาราม ตลอดจนประชาชนจิตอาสาเข้าร่วมในกิจกรรมครั้งนี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgcemPsa_p0Be9qT2Bb7TbtcNzbie7P_4SiPgDpgKwnTsSGFXFEg9fRg_rjgQD0tgninItqNzRfDc1s_xbuX2f2HqTNepXda45fkGZKD8dp0SDUh4uQcErL8ZOhm3dVTcqm6-_QIMkpSCmqsZ266cOxr7KO3WE38bHhPvPLiIpDxfVhvgPegYPaohz_Tj4/s320/1717162297614.jpg)
กองทัพเรือและประชาชนจิตอาสา ยังคงน้อมนำแนวทางพระราชดำริ มาปฏิบัติตนให้เป็นประโยชน์แก่ชุมชนและประเทศชาติสืบไป
ไม่มีความคิดเห็น